รายละเอียด บริษัท

  • Foclink Co., Ltd

  •  [Guangdong,China]
  • ประเภทธุรกิจ:ผู้ผลิต
  • Main Mark: แอฟริกา , อเมริกา , เอเชีย , แคริบเบียน , ยุโรปตะวันออก , ยุโรป , ตะวันออกกลาง , ยุโรปเหนือ , โอเชียเนีย , ตลาดอื่น ๆ , ยุโรปตะวันตก , ทั่วโลก
  • ผู้ส่งออก:71% - 80%
  • ใบรับรอง:ISO9001, RoHS, Test Report, UL
  • ลักษณะ:ขั้วต่อ ST Fiber,ตัวเชื่อมต่อ ST,ขั้วต่อ Fiber Optic ST,ตัวเชื่อมต่อ ST Optical,,
ตะกร้าสอบถาม (0)

Foclink Co., Ltd

ขั้วต่อ ST Fiber

,ตัวเชื่อมต่อ ST,ขั้วต่อ Fiber Optic ST,ตัวเชื่อมต่อ ST Optical,,

Home > ผลิตภัณฑ์ > ขั้วต่อไฟเบอร์ > ขั้วต่อ ST Fiber
ประเภทผลิตภัณฑ์
บริการออนไลน์

ขั้วต่อ ST Fiber

ประเภทสินค้าของ ขั้วต่อ ST Fiber เราเป็นผู้ผลิตเฉพาะจากประเทศจีน ขั้วต่อ ST Fiber ตัวเชื่อมต่อ ST ซัพพลายเออร์ / โรงงานขายส่งที่มีคุณภาพสูง ผลิตภัณฑ์ของ ขั้วต่อ Fiber Optic ST R & D และการผลิตเรามีบริการที่สมบูรณ์แบบหลังการขายและการสนับสนุนทางเทคนิค มองไปข้างหน้าเพื่อความร่วมมือของคุณ!
สายไฟเบอร์ออปติก SC ST และ LC Connector
  • ราคาต่อหน่วย:USD 0.2 / Piece/Pieces
    Min.Order ราคาต่อหน่วย
    100 Piece/Pieces USD 0.2 / Piece/Pieces
  • แบรนด์: ฟรี / OEM
  • บรรจุภัณฑ์: polybag บรรจุ
  • ความสามารถในการจัดหา: 10000PCS
  • สั่งขั้นต่ำ: 100 Piece/Pieces
  • ใบรับรอง: ISO90001

สายไฟเบอร์ออปติก SC ST และ LC Connector ขั้วต่อสายไฟเบอร์ออปติค ST, ขั้วต่อ SC ST ใช้สำหรับการเชื่อมต่อและการเชื่อมต่อระหว่างขั้วต่อที่ใช้งานไฟเบอร์ให้เลือกชนิดที่เหมาะสมตามข้อต่อของสายไฟเบอร์ออปติก ST Connector Fiber Optic Cable...

 คลิกรายละเอียด
ขั้วต่อขั้วต่อเทอร์โม SC ST LC Typle Fiber Optic Connector
  • ราคาต่อหน่วย:USD 0.2 / Piece/Pieces
    Min.Order ราคาต่อหน่วย
    100 Piece/Pieces USD 0.2 / Piece/Pieces
  • แบรนด์: ฟรี / OEM
  • บรรจุภัณฑ์: polybag บรรจุ
  • ความสามารถในการจัดหา: 10000PCS
  • สั่งขั้นต่ำ: 100 Piece/Pieces
  • ใบรับรอง: ISO90001

ขั้วต่อขั้วต่อเทอร์โม SC ST LC Typle Fiber Optic Connector ST Optical Connectors, ST LC Connector เป็น ตัวเชื่อมต่อ ใยแก้วนำแสงที่เป็นที่นิยมมากที่สุด ตัวต่อสาย ST ใช้หลอดพลาสติกที่สัมผัสซึ่งเป็นเส้นใยแสง นี้ต้องใช้สายเคเบิลที่ตรงกันในด้านอื่น ๆ...

 คลิกรายละเอียด
ตัวเชื่อมต่อชนิด ST หลายแบบ Singlemode
  • ราคาต่อหน่วย:USD 0.23 / Bag/Bags
    Min.Order ราคาต่อหน่วย
    1000 Bag/Bags USD 0.23 / Bag/Bags
  • แบรนด์: ฟรี / OEM
  • บรรจุภัณฑ์: โดย polybag
  • ความสามารถในการจัดหา: 10000 PCS
  • สั่งขั้นต่ำ: 1000 Bag/Bags
  • ใบรับรอง: ISO90001

ตัวเชื่อมต่อประเภท ST หลายแบบ Singlemode การ เชื่อมต่อ ST Type ได้รับการพัฒนาโดย AT & T ในไม่ช้าหลังจากที่ FC เข้ามา ได้อย่างรวดเร็วพวกเขาสามารถเข้าใจผิดกัน แต่ Sinlge Mode ST Connector และ Multimode ST Connetor...

 คลิกรายละเอียด
ไฟเบอร์ออปติก ST และขั้วต่อ SC
  • ราคาต่อหน่วย:USD 0.23 / Bag/Bags
    Min.Order ราคาต่อหน่วย
    1000 Bag/Bags USD 0.23 / Bag/Bags
  • แบรนด์: ฟรี / OEM
  • บรรจุภัณฑ์: โดย polybag
  • ความสามารถในการจัดหา: 10000 PCS
  • สั่งขั้นต่ำ: 1000 Bag/Bags
  • ใบรับรอง: ISO90001

ไฟเบอร์ออปติก ST และขั้วต่อ SC ST และขั้วต่อ SC , ขั้วต่อ ST ใช้ ขั้วต่อ แบบขดล็อคแบบดาบปลายปืนกับ ขั้วต่อ ขนาด 2.5 มม. มีให้เลือกแบบ singlemode และ multimode ตัวเชื่อมต่อ FO ST มีคุณสมบัติการติดตั้งที่เชื่อถือได้และทนทานการออกแบบ Fiber Optic ST...

 คลิกรายละเอียด
ขั้วต่อไฟเบอร์ออปติก ST PC APC
  • ราคาต่อหน่วย:USD 0.2 / Piece/Pieces
    Min.Order ราคาต่อหน่วย
    100 Piece/Pieces USD 0.2 / Piece/Pieces
  • แบรนด์: ฟรี / OEM
  • บรรจุภัณฑ์: polybag บรรจุ
  • ความสามารถในการจัดหา: 10000PCS
  • สั่งขั้นต่ำ: 100 Piece/Pieces
  • ใบรับรอง: ISO90001

ขั้วต่อไฟเบอร์ออปติก ST PC APC การสื่อสาร สายไฟเบอร์ออฟติก ST PC APC Patch Cord ตัวเชื่อมต่อ ST Fiber, ST ST Connector คือจัมเปอร์ใยแก้วนำแสงสองเส้นที่ เชื่อมต่อ...

 คลิกรายละเอียด
ประเทศจีน ขั้วต่อ ST Fiber ซัพพลายเออร์
ST เชื่อมต่อเส้นใยเป็นหนึ่งในประเภทการเชื่อมต่อครั้งแรกที่ใช้กันอย่างแพร่หลายในการใช้งานเครือข่ายใยแก้วนำแสงการเชื่อมต่อ ST ใช้กับพลาสติกกลมหรือร่างกายโลหะและขั้วต่อไฟเบอร์ออปติก ST ใช้ "twist-on / บิดออก" กลไกสไตล์ดาบปลายปืนด้วย ปลอกหุ้ม 2.5 มม. มีให้เลือกแบบ singlemode และ multimode การออกแบบขั้วต่อไฟเบอร์ออปติก ST ช่วยให้ผู้ติดตั้งสามารถจีบด้านหลังของลำตัวได้โดยตรงบนเคเบิ้ลแจ็คเก็ตและ Kevlar Foclink ผู้จัดจำหน่ายสายเชื่อมต่อ ST ที่เชื่อถือได้อยู่ข้างๆ u 7 * 24
สื่อสารกับผู้จำหน่ายหรือไม่ผู้จัดจำหน่าย
test Mr. test
ฉันสามารถทำอะไรให้คุณ
ติดต่อผู้จำหน่าย