รายละเอียด บริษัท

  • Foclink Co., Ltd

  •  [Guangdong,China]
  • ประเภทธุรกิจ:ผู้ผลิต
  • Main Mark: แอฟริกา , อเมริกา , เอเชีย , แคริบเบียน , ยุโรปตะวันออก , ยุโรป , ตะวันออกกลาง , ยุโรปเหนือ , โอเชียเนีย , ตลาดอื่น ๆ , ยุโรปตะวันตก , ทั่วโลก
  • ผู้ส่งออก:71% - 80%
  • ใบรับรอง:ISO9001, RoHS, Test Report, UL
  • ลักษณะ:ST และขั้วต่อ SC,ตัวเชื่อมต่อ FO ST,ขั้วต่อ Fiber Optic ST
ตะกร้าสอบถาม (0)

Foclink Co., Ltd

ST และขั้วต่อ SC,ตัวเชื่อมต่อ FO ST,ขั้วต่อ Fiber Optic ST

Home > ผลิตภัณฑ์ > ขั้วต่อไฟเบอร์ > ขั้วต่อ ST Fiber > ไฟเบอร์ออปติก ST และขั้วต่อ SC
ประเภทผลิตภัณฑ์
บริการออนไลน์

ไฟเบอร์ออปติก ST และขั้วต่อ SC

ใช้ร่วมกันกับ:  
    ราคาต่อหน่วย: USD 0.23 / Bag/Bags
    ชนิดการชำระเงิน: L/C,T/T,D/P,Paypal,Money Gram,Western Union
    Incoterm: FOB,CFR,CIF,FCA,CPT,CIP
    สั่งขั้นต่ำ: 1000 Bag/Bags
    เวลาจัดส่ง: 5 วัน

ข้อมูลพื้นฐาน

หมายเลขรุ่น: FC-ST-001

ชนิด: ตัวเชื่อมต่อไฟเบอร์ออปติก

การรับรอง: GS, เป็นไปตามมาตรฐาน, ISO, CE

Model Number: ST/UPC SM

Mode: SM / MM

Diameter: 0.9mm/ 2.0mm/ 3.0mm

Ferrule: Ceramic

Additional Info

บรรจุภัณฑ์: โดย polybag

ผลผลิต: 5000 per day

แบรนด์: ฟรี / OEM

การเดินทาง: Ocean,Land,Air

สมุฏฐาน: เซินเจิ้น

ความสามารถในการจัดหา: 10000 PCS

ใบรับรอง: ISO90001

HS Code:  853670

ท่าเรือ: Shenzhen,Ningbo,Xianggang

คำอธิบายผลิตภัณฑ์

ไฟเบอร์ออปติก ST และขั้วต่อ SC

ST และขั้วต่อ SC , ขั้วต่อ ST ใช้ ขั้วต่อ แบบขดล็อคแบบดาบปลายปืนกับ ขั้วต่อ ขนาด 2.5 มม. มีให้เลือกแบบ singlemode และ multimode ตัวเชื่อมต่อ FO ST มีคุณสมบัติการติดตั้งที่เชื่อถือได้และทนทานการออกแบบ Fiber Optic ST Connector ช่วยให้ผู้ติดตั้งสามารถจีบด้านหลังของลำตัวได้โดยตรงบนสายเคเบิล

1. คุณสมบัติ ( Fiber Connector, FC Fiber Connector, ขั้วต่อ SC Fiber, ขั้วต่อ ST Fiber, ขั้วต่อ LC Fiber) :

- ทนทานได้ดี


- ประสิทธิภาพอุณหภูมิสูง

- ติดตั้งง่าย

- ราคาที่สามารถแข่งขันได้


2. แอ็พพลิเคชัน ( Fiber Connector, FC Fiber Connector, SC Fiber Connector, ขั้วต่อ ST Fiber, ขั้วต่อ LC Fiber) :

- โทรคมนาคมระบบไฟเบอร์ออปติก

- FTTH (Fiber To The Home)

- กล้องวงจรปิด CCTV

- เครือข่ายการประมวลผลข้อมูล

- อุปกรณ์โทรคมนาคม

- เครือข่ายพื้นที่ในประเทศ


 Insertion loss SM ≤0.20 dB
MM ≤0.25dB
Return loss

PC

≥50 dB
UPC  ≥55 dB
APC ≥65dB

Durability

<0.20 dB typical change, 1000 mating

Ferrule hole sizes





SM: 125.0+1/-0um concentricity:≤1.0um
125.5+1/-0um ≤1.0um
126.0+1/-0um ≤1.0um
MM:125 um
concentricity:1≤3 um
127 um ≤3 um
128 um
≤3 um
Operating temperature -40~85

FO ST Connector

Fiber Optic ST Connector







ประเภทผลิตภัณฑ์ : ขั้วต่อไฟเบอร์ > ขั้วต่อ ST Fiber

อีเมล์ให้ผู้ขายนี้
  • *ชื่อเรื่อง:
  • *ข้อความ:
    ข้อความของคุณต้องอยู่ระหว่าง 20-8000 ตัว
สื่อสารกับผู้จำหน่ายหรือไม่ผู้จัดจำหน่าย
test Mr. test
ฉันสามารถทำอะไรให้คุณ
ติดต่อผู้จำหน่าย