สื่อสารกับผู้จำหน่ายหรือไม่ ผู้จัดจำหน่าย
test Mr. test
ฉันสามารถทำอะไรให้คุณ
ติดต่อผู้จำหน่าย

Foclink Co., Ltd

ผลิตภัณฑ์

Home > ผลิตภัณฑ์ > ขั้วต่อไฟเบอร์ > ขั้วต่อ ST Fiber > ตัวเชื่อมต่อชนิด ST หลายแบบ Singlemode

PRODUCT CATEGORIES

ตัวเชื่อมต่อชนิด ST หลายแบบ Singlemode
ตัวเชื่อมต่อชนิด ST หลายแบบ Singlemode
ตัวเชื่อมต่อชนิด ST หลายแบบ Singlemode
ตัวเชื่อมต่อชนิด ST หลายแบบ Singlemode
ตัวเชื่อมต่อชนิด ST หลายแบบ Singlemode

ตัวเชื่อมต่อชนิด ST หลายแบบ Singlemode

ราคาต่อหน่วย: USD 0.23 / Bag/Bags
ชนิดการชำระเงิน: L/C,T/T,D/P,Paypal,Money Gram,Western Union
Incoterm: FOB,CFR,CIF,FCA,CPT,CIP
สั่งขั้นต่ำ: 1000 Bag/Bags
เวลาจัดส่ง: 5 วัน

ข้อมูลพื้นฐาน

    หมายเลขรุ่น: FC-ST-002

    ชนิด: ตัวเชื่อมต่อไฟเบอร์ออปติก

    การรับรอง: GS, เป็นไปตามมาตรฐาน, ISO, CE

    Model Number: ST/UPC SM

    Mode: SM / MM

    Diameter: 0.9mm/ 2.0mm/ 3.0mm

    Ferrule: Ceramic

Additional Info

    บรรจุภัณฑ์: โดย polybag

    ผลผลิต: 5000 per day

    แบรนด์: ฟรี / OEM

    การเดินทาง: Ocean,Land,Air

    สมุฏฐาน: เซินเจิ้น

    ความสามารถในการจัดหา: 10000 PCS

    ใบรับรอง: ISO90001

    HS Code:  853670

    ท่าเรือ: Shenzhen,Ningbo,Xianggang

คำอธิบายผลิตภัณฑ์

ตัวเชื่อมต่อประเภท ST หลายแบบ Singlemode

การ เชื่อมต่อ ST Type ได้รับการพัฒนาโดย AT & T ในไม่ช้าหลังจากที่ FC เข้ามา ได้อย่างรวดเร็วพวกเขาสามารถเข้าใจผิดกัน แต่ Sinlge Mode ST Connector และ Multimode ST Connetor ใช้อุปกรณ์ดาบปลายปืนแทนที่จะเป็นเกลียว

1. คุณสมบัติ ( Fiber Connector, FC Fiber Connector, ขั้วต่อ SC Fiber, ขั้วต่อ ST Fiber, ขั้วต่อ LC Fiber) :

- ทนทานได้ดี

- ประสิทธิภาพอุณหภูมิสูง

- ติดตั้งง่าย

- ราคาที่สามารถแข่งขันได้


2. แอ็พพลิเคชัน ( Fiber Connector, FC Fiber Connector, SC Fiber Connector, ขั้วต่อ ST Fiber, ขั้วต่อ LC Fiber) :

- โทรคมนาคมระบบไฟเบอร์ออปติก

- FTTH (Fiber To The Home)

- กล้องวงจรปิด CCTV

- เครือข่ายการประมวลผลข้อมูล

- อุปกรณ์โทรคมนาคม

- เครือข่ายพื้นที่ในประเทศ


 Insertion loss SM ≤0.20 dB
MM ≤0.25dB
Return loss

PC

≥50 dB
UPC  ≥55 dB
APC ≥65dB

Durability

<0.20 dB typical change, 1000 mating

Ferrule hole sizes





SM: 125.0+1/-0um concentricity:≤1.0um
125.5+1/-0um ≤1.0um
126.0+1/-0um ≤1.0um
MM:125 um
concentricity:1≤3 um
127 um ≤3 um
128 um
≤3 um
Operating temperature -40~85


Single Mode St ConnectorSt Type Connector







ประเภทผลิตภัณฑ์ : ขั้วต่อไฟเบอร์ > ขั้วต่อ ST Fiber

ส่งคำถาม

test

Mr. test

อีเมล:

simon@foclink.com

ส่งคำถาม

โทร:86--13879515955

Fax:

โทรศัพท์มือถือ:+8613879515955

อีเมล:simon@foclink.com

ที่อยู่:#3,D of Block,Baolong Industrial Park,Huawang Road,Dalang Street,Longhua District, Shenzhen, Guangdong