รายละเอียด บริษัท

  • Foclink Co., Ltd

  •  [Guangdong,China]
  • ประเภทธุรกิจ:ผู้ผลิต
  • Main Mark: แอฟริกา , อเมริกา , เอเชีย , แคริบเบียน , ยุโรปตะวันออก , ยุโรป , ตะวันออกกลาง , ยุโรปเหนือ , โอเชียเนีย , ตลาดอื่น ๆ , ยุโรปตะวันตก , ทั่วโลก
  • ผู้ส่งออก:71% - 80%
  • ใบรับรอง:ISO9001, RoHS, Test Report, UL
  • ลักษณะ:ตัวต่อสาย ST,สายไฟเบอร์ออปติก ST Connector,SC ST Connector
ตะกร้าสอบถาม (0)

Foclink Co., Ltd

ตัวต่อสาย ST,สายไฟเบอร์ออปติก ST Connector,SC ST Connector

Home > ผลิตภัณฑ์ > ขั้วต่อไฟเบอร์ > ขั้วต่อ ST Fiber > สายไฟเบอร์ออปติก SC ST และ LC Connector
ประเภทผลิตภัณฑ์
บริการออนไลน์

สายไฟเบอร์ออปติก SC ST และ LC Connector

ใช้ร่วมกันกับ:  
    ราคาต่อหน่วย: USD 0.2 / Piece/Pieces
    ชนิดการชำระเงิน: L/C,T/T,D/P,Paypal,Money Gram,Western Union
    Incoterm: FOB,CFR,CIF,FCA,CPT,CIP
    สั่งขั้นต่ำ: 100 Piece/Pieces
    เวลาจัดส่ง: 5 วัน

ข้อมูลพื้นฐาน

หมายเลขรุ่น: FC-ST-005

ชนิด: ตัวเชื่อมต่อไฟเบอร์ออปติก

การรับรอง: GS, เป็นไปตามมาตรฐาน, ISO, CE

Mode: Singlemode,multimode

Diameter: 0.9 2.0 3.0mm

Ferrule: Ceramic

Model Number: ST/PC ST/APC

Additional Info

บรรจุภัณฑ์: polybag บรรจุ

ผลผลิต: 5000PCS

แบรนด์: ฟรี / OEM

การเดินทาง: Ocean,Land,Air

สมุฏฐาน: เซินเจิ้น

ความสามารถในการจัดหา: 10000PCS

ใบรับรอง: ISO90001

HS Code: 853670

ท่าเรือ: Shenzhen,Ningbo,Xianggang

คำอธิบายผลิตภัณฑ์

สายไฟเบอร์ออปติก SC ST และ LC Connector

ขั้วต่อสายไฟเบอร์ออปติค ST, ขั้วต่อ SC ST ใช้สำหรับการเชื่อมต่อและการเชื่อมต่อระหว่างขั้วต่อที่ใช้งานไฟเบอร์ให้เลือกชนิดที่เหมาะสมตามข้อต่อของสายไฟเบอร์ออปติก ST Connector Fiber Optic Cable เทคนิคการรวมตัวที่ดีเพื่อให้ได้คุณภาพที่ดีที่สุดความเข้มและเสถียรภาพที่ดีเยี่ยม



St Cable ConnectorSc St Connector


การประยุกต์ใช้:

- โทรคมนาคมระบบไฟเบอร์ออปติก
- FTTH (Fiber To The Home)
- กล้องวงจรปิด CCTV
- เครือข่ายการประมวลผลข้อมูล
- อุปกรณ์โทรคมนาคม
- เครือข่ายพื้นที่ในประเทศ


คุณสมบัติ:

- ทนทานได้ดี

- ประสิทธิภาพอุณหภูมิสูง

- ติดตั้งง่าย

- ราคาที่สามารถแข่งขันได้


พารามิเตอร์:


 Insertion loss SM ≤0.20 dB
MM ≤0.25dB
Return loss

PC

≥50 dB
UPC  ≥55 dB
APC ≥65dB

Durability

<0.20 dB typical change, 1000 mating

Ferrule hole sizes





SM: 125.0+1/-0um concentricity:≤1.0um
125.5+1/-0um ≤1.0um
126.0+1/-0um ≤1.0um
MM:125 um
concentricity:1≤3 um
127 um ≤3 um
128 um
≤3 um
Operating temperature -40~85


ประเภทผลิตภัณฑ์ : ขั้วต่อไฟเบอร์ > ขั้วต่อ ST Fiber

อีเมล์ให้ผู้ขายนี้
  • *ชื่อเรื่อง:
  • *ข้อความ:
    ข้อความของคุณต้องอยู่ระหว่าง 20-8000 ตัว
สื่อสารกับผู้จำหน่ายหรือไม่ผู้จัดจำหน่าย
test Mr. test
ฉันสามารถทำอะไรให้คุณ
ติดต่อผู้จำหน่าย