สื่อสารกับผู้จำหน่ายหรือไม่ ผู้จัดจำหน่าย
test Mr. test
ฉันสามารถทำอะไรให้คุณ
ติดต่อผู้จำหน่าย

Foclink Co., Ltd

ผลิตภัณฑ์

Home > ผลิตภัณฑ์ > ไฟเบอร์ Patch Cord > ST Patch Cord

PRODUCT CATEGORIES

ST Patch Cord

ประเภทสินค้าของ ST Patch Cord เราเป็นผู้ผลิตเฉพาะจากประเทศจีน ST Patch Cord สายเคเบิล ST Patch ซัพพลายเออร์ / โรงงานขายส่งที่มีคุณภาพสูง ผลิตภัณฑ์ของ สายเคเบิล ST Patch แบบมัลติ R & D และการผลิตเรามีบริการที่สมบูรณ์แบบหลังการขายและการสนับสนุนทางเทคนิค มองไปข้างหน้าเพื่อความร่วมมือของคุณ!

ดู:

    • FC ไฟเบอร์ออปติกคู่สายแพทช์

    FC ไฟเบอร์ออปติกคู่สายแพทช์

    • ราคาต่อหน่วย: USD 0.75 / Piece/Pieces

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์: สายไฟเบอร์ออปติกแพ็คแพ็คในถุง opp ฟรีแล้วในกล่องกระดาษแข็ง

    • ความสามารถในการจัดหา: 5000pieces/day

    • สั่งขั้นต่ำ: 100 Piece/Pieces

    • ใบรับรอง: ISO

    FC ไฟเบอร์ออปติกคู่สายแพทช์ FC / UPC Duplex Patch Cord ช่วยลดการลดทอนเมื่อบิดงอหรือบิดเมื่อเปรียบเทียบกับ FC-FC FC FC Patch Cord และจะทำให้การติดตั้งและบำรุงรักษา สายไฟเบอร์ออปติก FC / UPC Duplex มีประสิทธิภาพมากขึ้น นอกจากนี้ยังสามารถประหยัดพื้นที่ในการใช้สายเคเบิ้ลความหนาแน่นสูงในศูนย์ข้อมูลและเครือข่ายองค์กรอื่น ๆ...

    • ไฟเบอร์ออฟติคัลแบบ SF FC LC

    ไฟเบอร์ออฟติคัลแบบ SF FC LC

    • ราคาต่อหน่วย: USD 0.75 / Piece/Pieces

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์: สายไฟเบอร์ออปติกแพ็คแพ็คในถุง opp ฟรีแล้วในกล่องกระดาษแข็ง

    • ความสามารถในการจัดหา: 5000pieces/day

    • สั่งขั้นต่ำ: 100 Piece/Pieces

    • ใบรับรอง: ISO

    ไฟเบอร์ออฟติคัลแบบ SF FC LC สายไฟเบอร์ออปติกแพทช์เป็นส่วนประกอบที่เชื่อถือได้เป็นพิเศษซึ่งมีการสูญเสียการสูญเสียการสูญเสียการพิมพ์และการสูญเสียการสูญเสียต่ำ จัมเปอร์ไฟเบอร์ออฟติคออเร้นจ์ มาพร้อมกับการกำหนดค่าสายแบบ simplex หรือ duplex โดยสายเคเบิลไฟเบอร์ออปติกจะถูกยกเลิกด้วยตัวเชื่อมต่อที่ทันสมัยและสามารถใช้งานร่วมกับ...

    • สายไฟเบอร์ออฟติคัล Single Single Fiber

    สายไฟเบอร์ออฟติคัล Single Single Fiber

    • ราคาต่อหน่วย: USD 0.75 / Piece/Pieces

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์: สายไฟเบอร์ออปติกแพ็คแพ็คในถุง opp ฟรีแล้วในกล่องกระดาษแข็ง

    • ความสามารถในการจัดหา: 5000pieces/day

    • สั่งขั้นต่ำ: 100 Piece/Pieces

    • ใบรับรอง: ISO

    สายไฟเบอร์ออฟติคัล Single Single Fiber สายไฟเบอร์ออปติก ST แบบเดียว ผลิตขึ้นโดยเคร่งครัดตามมาตรฐานสากล Singlemode Fiber Optical Patch Cord มีแกนขนาดเส้นผ่าศูนย์กลางขนาดใหญ่ที่ใหญ่กว่าความยาวคลื่นของแสงที่ส่งผ่านดังนั้นจึงมีหลายเส้นทางของความยาวคลื่นแสงหลายแห่งที่ใช้ในแกนไฟเบอร์ในกรณีของการทดสอบโหมด Single...

    • สายไฟเบอร์ออปติก ST MM DX

    สายไฟเบอร์ออปติก ST MM DX

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์: สายไฟเบอร์ออปติกแพ็คแพ็คในถุง opp ฟรีแล้วในกล่องกระดาษแข็ง

    • ความสามารถในการจัดหา: 5000pieces/day

    • สั่งขั้นต่ำ: 100 Piece/Pieces

    • ใบรับรอง: ISO

    สายไฟเบอร์ออปติก ST MM DX เราเป็นผู้ผลิต สายแพ ลท ฟอร์ม ST MM DX Patch แบบ มืออาชีพ สายแพทช์ Duplex F iber Patch ของ เรามีใช้กันอย่างแพร่หลายในแอ็พพลิเคชัน FTTH และแอ็พพลิเคชัน FTTx ST Optical Patch Cord มีแกนขนาดใหญ่ที่มีขนาดใหญ่กว่าความยาวคลื่นของแสงที่ส่งผ่านและจึงมี...

    • จัมเปอร์จัมเปอร์ ST Simplex

    จัมเปอร์จัมเปอร์ ST Simplex

    • ราคาต่อหน่วย: USD 0.75 / Piece/Pieces

    • แบรนด์: Foclink

    • บรรจุภัณฑ์: สายไฟเบอร์ออปติกแพ็คแพ็คในถุง opp ฟรีแล้วในกล่องกระดาษแข็ง

    • ความสามารถในการจัดหา: 5000pieces/day

    • สั่งขั้นต่ำ: 100 Piece/Pieces

    • ใบรับรอง: ISO

    จัมเปอร์จัมเปอร์ ST Simplex สายแพทช์ ST Patch เป็นสื่อทางเลือกสำหรับการส่งสัญญาณว่า Simplex Optical Patch Cord มีวัตถุประสงค์เพื่อการทดสอบหรือเนื่องจากการฟื้นฟูเครือข่าย ในกรณีของการทดสอบ Simplex Optical Patch Cord ใช้เพื่อวินิจฉัยปัญหา ประเภทที่มีจำหน่ายรวมถึงประเภทของตัวเชื่อมต่อทั้งหมดเราเป็นผู้จัดหา...

ประเทศจีน ST Patch Cord ซัพพลายเออร์

สายแพทช์ ST หมายถึง Straight Tip ซึ่งเป็นขั้วต่อแบบดาบปลายปืนที่ปล่อยออกมาอย่างรวดเร็ว ขั้วต่อ ST มีรูปทรงกระบอกพร้อมข้อต่อล็อคแบบบิด พวกเขาเป็นแบบ push-in และ twist สายแพทช์หลายสาย ST ตามมาตรฐาน RoHS และสายทั้งหมดได้รับการทดสอบทางแสง 100% สำหรับการสูญเสียการแทรกเพื่อให้มีคุณภาพสูงจะคุ้มค่ามากสำหรับสายเคเบิลเครือข่ายสายแพทช์ ST ยังมีชุดบริการ OEM ครบวงจรเช่นขั้วต่อไฟเบอร์ , ความยาว, สี, เกรดไฟเบอร์, ข้อกำหนด, วัสดุ, แพคเกจ ect สายแพทช์ ST สามารถทำทุกความยาวเพื่อให้พอดีกับโครงการ FTTH

ส่งคำถาม

test

Mr. test

อีเมล:

simon@foclink.com

ส่งคำถาม

โทร:86--13879515955

Fax:

โทรศัพท์มือถือ:+8613879515955

อีเมล:simon@foclink.com

ที่อยู่:#3,D of Block,Baolong Industrial Park,Huawang Road,Dalang Street,Longhua District, Shenzhen, Guangdong

เว็บไซต์โทรศัพท์มือถือ

http://th.scfiberpigtail.com