รายละเอียด บริษัท

  • Foclink Co., Ltd

  •  [Guangdong,China]
  • ประเภทธุรกิจ:ผู้ผลิต
  • Main Mark: แอฟริกา , อเมริกา , เอเชีย , แคริบเบียน , ยุโรปตะวันออก , ยุโรป , ตะวันออกกลาง , ยุโรปเหนือ , โอเชียเนีย , ตลาดอื่น ๆ , ยุโรปตะวันตก , ทั่วโลก
  • ผู้ส่งออก:71% - 80%
  • ใบรับรอง:ISO9001, RoHS, Test Report, UL
  • ลักษณะ:ST Patch Cord,สายเคเบิล ST Patch,สายเคเบิล ST Patch แบบมัลติ,สายแพทช์ ST,,
ตะกร้าสอบถาม (0)

Foclink Co., Ltd

ST Patch Cord,สายเคเบิล ST Patch,สายเคเบิล ST Patch แบบมัลติ,สายแพทช์ ST,,

Home > ผลิตภัณฑ์ > ไฟเบอร์ Patch Cord > ST Patch Cord
ประเภทผลิตภัณฑ์
บริการออนไลน์

ST Patch Cord

ประเภทสินค้าของ ST Patch Cord เราเป็นผู้ผลิตเฉพาะจากประเทศจีน ST Patch Cord สายเคเบิล ST Patch ซัพพลายเออร์ / โรงงานขายส่งที่มีคุณภาพสูง ผลิตภัณฑ์ของ สายเคเบิล ST Patch แบบมัลติ R & D และการผลิตเรามีบริการที่สมบูรณ์แบบหลังการขายและการสนับสนุนทางเทคนิค มองไปข้างหน้าเพื่อความร่วมมือของคุณ!
FC ไฟเบอร์ออปติกคู่สายแพทช์
  • ราคาต่อหน่วย:USD 0.75 / Piece/Pieces
    Min.Order ราคาต่อหน่วย
    100 Piece/Pieces USD 0.75 / Piece/Pieces
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: สายไฟเบอร์ออปติกแพ็คแพ็คในถุง opp ฟรีแล้วในกล่องกระดาษแข็ง
  • ความสามารถในการจัดหา: 5000pieces/day
  • สั่งขั้นต่ำ: 100 Piece/Pieces
  • ใบรับรอง: ISO

FC ไฟเบอร์ออปติกคู่สายแพทช์ FC / UPC Duplex Patch Cord ช่วยลดการลดทอนเมื่อบิดงอหรือบิดเมื่อเปรียบเทียบกับ FC-FC FC FC Patch Cord และจะทำให้การติดตั้งและบำรุงรักษา สายไฟเบอร์ออปติก FC / UPC Duplex มีประสิทธิภาพมากขึ้น...

 คลิกรายละเอียด
ไฟเบอร์ออฟติคัลแบบ SF FC LC
  • ราคาต่อหน่วย:USD 0.75 / Piece/Pieces
    Min.Order ราคาต่อหน่วย
    100 Piece/Pieces USD 0.75 / Piece/Pieces
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: สายไฟเบอร์ออปติกแพ็คแพ็คในถุง opp ฟรีแล้วในกล่องกระดาษแข็ง
  • ความสามารถในการจัดหา: 5000pieces/day
  • สั่งขั้นต่ำ: 100 Piece/Pieces
  • ใบรับรอง: ISO

ไฟเบอร์ออฟติคัลแบบ SF FC LC สายไฟเบอร์ออปติกแพทช์เป็นส่วนประกอบที่เชื่อถือได้เป็นพิเศษซึ่งมีการสูญเสียการสูญเสียการสูญเสียการพิมพ์และการสูญเสียการสูญเสียต่ำ จัมเปอร์ไฟเบอร์ออฟติคออเร้นจ์ มาพร้อมกับการกำหนดค่าสายแบบ simplex หรือ duplex...

 คลิกรายละเอียด
สายไฟเบอร์ออฟติคัล Single Single Fiber
  • ราคาต่อหน่วย:USD 0.75 / Piece/Pieces
    Min.Order ราคาต่อหน่วย
    100 Piece/Pieces USD 0.75 / Piece/Pieces
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: สายไฟเบอร์ออปติกแพ็คแพ็คในถุง opp ฟรีแล้วในกล่องกระดาษแข็ง
  • ความสามารถในการจัดหา: 5000pieces/day
  • สั่งขั้นต่ำ: 100 Piece/Pieces
  • ใบรับรอง: ISO

สายไฟเบอร์ออฟติคัล Single Single Fiber สายไฟเบอร์ออปติก ST แบบเดียว ผลิตขึ้นโดยเคร่งครัดตามมาตรฐานสากล Singlemode Fiber Optical Patch Cord...

 คลิกรายละเอียด
สายไฟเบอร์ออปติก ST MM DX
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: สายไฟเบอร์ออปติกแพ็คแพ็คในถุง opp ฟรีแล้วในกล่องกระดาษแข็ง
  • ความสามารถในการจัดหา: 5000pieces/day
  • สั่งขั้นต่ำ: 100 Piece/Pieces
  • ใบรับรอง: ISO

สายไฟเบอร์ออปติก ST MM DX เราเป็นผู้ผลิต สายแพ ลท ฟอร์ม ST MM DX Patch แบบ มืออาชีพ สายแพทช์ Duplex F iber Patch ของ เรามีใช้กันอย่างแพร่หลายในแอ็พพลิเคชัน FTTH และแอ็พพลิเคชัน FTTx ST Optical Patch Cord...

 คลิกรายละเอียด
จัมเปอร์จัมเปอร์ ST Simplex
  • ราคาต่อหน่วย:USD 0.75 / Piece/Pieces
    Min.Order ราคาต่อหน่วย
    100 Piece/Pieces USD 0.75 / Piece/Pieces
  • แบรนด์: Foclink
  • บรรจุภัณฑ์: สายไฟเบอร์ออปติกแพ็คแพ็คในถุง opp ฟรีแล้วในกล่องกระดาษแข็ง
  • ความสามารถในการจัดหา: 5000pieces/day
  • สั่งขั้นต่ำ: 100 Piece/Pieces
  • ใบรับรอง: ISO

จัมเปอร์จัมเปอร์ ST Simplex สายแพทช์ ST Patch เป็นสื่อทางเลือกสำหรับการส่งสัญญาณว่า Simplex Optical Patch Cord มีวัตถุประสงค์เพื่อการทดสอบหรือเนื่องจากการฟื้นฟูเครือข่าย ในกรณีของการทดสอบ Simplex Optical Patch Cord ใช้เพื่อวินิจฉัยปัญหา...

 คลิกรายละเอียด
ประเทศจีน ST Patch Cord ซัพพลายเออร์
สายแพทช์ ST หมายถึง Straight Tip ซึ่งเป็นขั้วต่อแบบดาบปลายปืนที่ปล่อยออกมาอย่างรวดเร็ว ขั้วต่อ ST มีรูปทรงกระบอกพร้อมข้อต่อล็อคแบบบิด พวกเขาเป็นแบบ push-in และ twist สายแพทช์หลายสาย ST ตามมาตรฐาน RoHS และสายทั้งหมดได้รับการทดสอบทางแสง 100% สำหรับการสูญเสียการแทรกเพื่อให้มีคุณภาพสูงจะคุ้มค่ามากสำหรับสายเคเบิลเครือข่ายสายแพทช์ ST ยังมีชุดบริการ OEM ครบวงจรเช่นขั้วต่อไฟเบอร์ , ความยาว, สี, เกรดไฟเบอร์, ข้อกำหนด, วัสดุ, แพคเกจ ect สายแพทช์ ST สามารถทำทุกความยาวเพื่อให้พอดีกับโครงการ FTTH
สื่อสารกับผู้จำหน่ายหรือไม่ผู้จัดจำหน่าย
test Mr. test
ฉันสามารถทำอะไรให้คุณ
ติดต่อผู้จำหน่าย