สื่อสารกับผู้จำหน่ายหรือไม่ ผู้จัดจำหน่าย
test Mr. test
ฉันสามารถทำอะไรให้คุณ
ติดต่อผู้จำหน่าย

Foclink Co., Ltd

ผลิตภัณฑ์

Home > ผลิตภัณฑ์ > ไฟเบอร์ Patch Cord > ST Patch Cord > จัมเปอร์จัมเปอร์ ST Simplex

PRODUCT CATEGORIES

จัมเปอร์จัมเปอร์ ST Simplex
จัมเปอร์จัมเปอร์ ST Simplex
จัมเปอร์จัมเปอร์ ST Simplex
จัมเปอร์จัมเปอร์ ST Simplex
จัมเปอร์จัมเปอร์ ST Simplex

จัมเปอร์จัมเปอร์ ST Simplex

ราคาต่อหน่วย: USD 0.75 / Piece/Pieces
ชนิดการชำระเงิน: L/C,T/T,D/P,Paypal,Money Gram,Western Union
Incoterm: FOB,CFR,CIF,FCA,CPT,CIP
สั่งขั้นต่ำ: 100 Piece/Pieces
เวลาจัดส่ง: 7 วัน

ข้อมูลพื้นฐาน

    หมายเลขรุ่น: FPC-ST-001

    การรับรอง: GS, เป็นไปตามมาตรฐาน, ISO, CE

    เงื่อนไข: ใหม่

    Wavelength: 1260-1650nm

    Dimension: 0.9 Mm 2.0 Mm 3.0mm

    Certification: CE ROHS FCC

    Insertion Loss: ≤0.3dB

    Quality Control: 100% Test Before Shipping

    Jacket: PVC/LSZH

    Color: Yellow Orange

    Cable Length: Customized

    Type: ST Simplex

Additional Info

    บรรจุภัณฑ์: สายไฟเบอร์ออปติกแพ็คแพ็คในถุง opp ฟรีแล้วในกล่องกระดาษแข็ง

    ผลผลิต: 5000pieces/day

    แบรนด์: Foclink

    การเดินทาง: Ocean,Land,Air

    สมุฏฐาน: เซินเจิ้น

    ความสามารถในการจัดหา: 5000pieces/day

    ใบรับรอง: ISO

    HS Code: 8544700000

    ท่าเรือ: Shenzhen,Guangzhou

คำอธิบายผลิตภัณฑ์

จัมเปอร์จัมเปอร์ ST Simplex

สายแพทช์ ST Patch เป็นสื่อทางเลือกสำหรับการส่งสัญญาณว่า Simplex Optical Patch Cord มีวัตถุประสงค์เพื่อการทดสอบหรือเนื่องจากการฟื้นฟูเครือข่าย
ในกรณีของการทดสอบ Simplex Optical Patch Cord ใช้เพื่อวินิจฉัยปัญหา
ประเภทที่มีจำหน่ายรวมถึงประเภทของตัวเชื่อมต่อทั้งหมดเราเป็นผู้จัดหา จัมเปอร์ไฟเบอร์ออปติก เราขอเสนอการจัดส่งที่รวดเร็วสำหรับสายแพ็ด Simplex, Patch Patch Duplex, สายแพทช์ ST, SC Patch Cord

ลักษณะ สายไฟเบอร์ออปติก

(1) ด้านใน: ตัวยึดเซรามิก

(2) Telcordia GR-326-Core มาตรฐาน IEC
(3) การผลิตสีเขียวมาตรฐาน RoHS
(4) ได้รับการทดสอบอย่างยอดเยี่ยมและได้รับการทดสอบ 100%
(5) สภาพแวดล้อมที่มีความเสถียรสูง

(6) ปรับแต่งใบสั่งซื้อ

Specifications

UPC SM

PC MM

APC SM

 Insertion Loss 

 ≤0.3dB 

≤0.3dB

≤0.3dB

 Return Loss 

 ≥50dB 

≥20dB

≥60dB

 Operating Temperature 

   –40 °C to +75 °C

 Durability 

  ≤0.1 dB typical change , 500 matings

 Available Wavelengths 

SM=1310 & 1550nm  ,  MM=850nm

สายไฟเบอร์แพทช์


1 . มีตัวเชื่อมต่อไฟเบอร์แบบ simplex

2 . ความแม่นยำสูงขนาดกล

3 . ความสามารถในการแลกเปลี่ยนที่ดีและความทนทานที่ดี

4. การสูญเสียการแทรกซึมที่ต่ำเสถียรภาพในอุณหภูมิสูงและการแลกเปลี่ยนที่ดี

มีพัดลมระบายอากาศ 5 ตัวมีให้เลือกหลายแบบ

ขนาดบู๊ต (สาย) ที่มีจำหน่าย

การใช้งาน:

1. เครือข่ายโทรคมนาคม

2. กิกะบิตอีเธอร์เน็ต, GPON, EPON

3. เครือข่ายคอมพิวเตอร์

4. กล่องเทอร์มินัล

5. ไฟเบอร์ออฟติคัล CATV



ภาพรายละเอียด

Simplex Optical Patch CordSt Patch CordFiber Optic JumperOptical Patch CordPatch Cord St






ประเภทผลิตภัณฑ์ : ไฟเบอร์ Patch Cord > ST Patch Cord

ส่งคำถาม

test

Mr. test

โทร:86--13879515955

Fax:

โทรศัพท์มือถือ:+8613879515955

อีเมล:simon@foclink.com

ที่อยู่:#3,D of Block,Baolong Industrial Park,Huawang Road,Dalang Street,Longhua District, Shenzhen, Guangdong

เว็บไซต์โทรศัพท์มือถือ